HomeEvents in PicturesKajunguti Secondary School: Picha za Mazingira, Madarasa na Maisha ya Shule

Kajunguti Secondary School: Picha za Mazingira, Madarasa na Maisha ya Shule

Keep exploring...

Matokeo ya Kidato cha Pili 2025 (NECTA FTNA Results) | Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480)

Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480) imepokea matokeo ya Mtihani wa Taifa wa Upimaji wa Kidato cha Pili (FTNA) 2025 yaliyotolewa na Baraza la Mitihani...

Matokeo ya Kidato cha Nne 2025 (NECTA CSEE Results) | Shule ya Sekondari Kajunguti – S1480

Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480) imepokea matokeo ya Mtihani wa Taifa wa Kidato cha Nne (CSEE) 2025, yanayotolewa na Baraza la Mitihani la Tanzania...

Makala Zinazohusiana

Matokeo ya Kidato cha Pili 2025 (NECTA FTNA Results) | Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480)

Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480) imepokea matokeo ya Mtihani wa Taifa wa Upimaji wa...

Matokeo ya Kidato cha Nne 2025 (NECTA CSEE Results) | Shule ya Sekondari Kajunguti – S1480

Shule ya Sekondari Kajunguti (S1480) imepokea matokeo ya Mtihani wa Taifa wa Kidato cha...

Chumba cha Kompyuta Kajunguti Secondary School: Kituo cha Kujifunza, Teknolojia na Ubunifu

Katika dunia ya sasa, teknolojia imekuwa sehemu muhimu ya elimu na maendeleo ya mwanafunzi....